บริษัท บูรพา เทคนิคอล เอ็นจิเนียริ่ง จำกัด (มหาชน) หรือ ETE ทำการเปลี่ยนแปลงโลโก้ใหม่ มีผลตั้งแต่ 17 มิถุนายน 2565 เป็นต้นไป ทั้งนี้บริษัทฯ ยังใช้ชื่อ ที่อยู่ และเบอร์ติดต่อเดิม ไม่มีการเปลี่ยนแปลง โดยบริษัทฯ ได้สื่อสารประชาสัมพันธ์ผู้มีส่วนเกี่ยวข้องภายนอกองค์กรผ่านตลาดหลักทรัพย์และผ่าน Website บริษัท ตลอดจนสื่อสารประชาสัมพันธ์ผู้บริหารและพนักงานภายในองค์กรผ่านกิจกรรม ETE Rebranding เพื่อรับทราบโดยทั่วกัน
![](https://static.wixstatic.com/media/a573a5_d4c7facb67ac4715a47dcc9968b34cd5~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_83,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/a573a5_d4c7facb67ac4715a47dcc9968b34cd5~mv2.jpg)