นับเป็นอีกหนึ่งความภาคภูมิใจและเป็นเรื่องที่น่ายินดีอย่างยิ่ง ที่ในปีนี้ ETE ได้รับการประเมินคะแนนจากโครงการสำรวจการกำกับดูแลกิจการบริษัทจดทะเบียนประจำปี 2563 (Corporate Governance Report of Thai Listed Companies 2020 : CGR) ภายใต้การดูแลของสถาบันกรรมการบริษัทไทย(IOD) โดยการสนับสนุนจากตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย (ตลท.) ในระดับดีเลิศ (Excellent) หรือระดับ 5 ดาว สะท้อนให้เห็นถึงความมุ่งมั่นและให้ความสำคัญในการพัฒนาการกำกับดูแลกิจการที่ดีควบคู่ไปกับการดำเนินธุรกิจ เพื่อเป็นการสร้างความเชื่อมั่นแก่ผู้มีส่วนเกี่ยวข้องทุกฝ่ายให้พร้อมเติบโตอย่างยั่งยืนไปด้วยกัน
![](https://static.wixstatic.com/media/a573a5_144945240461410dad69d47c2bcfdeda~mv2.jpg/v1/fill/w_162,h_90,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/a573a5_144945240461410dad69d47c2bcfdeda~mv2.jpg)